[CẬP NHẬT] Danh sách các đội lọt vào tứ kết EURO 2021

Danh sách 8 đội lọt vào vòng tứ kết EURO 2021: Cho đến thời điểm hiện tại đã có Ý, Đan Mạch là hai đội bóng đầu tiên dự vòng tứ kết.

Danh sách các đội giành vé vào Tứ kết EURO 2021 (cập nhật):

* Ý

* Đan Mạch

* Cộng hòa Séc

* Bỉ

* Tây Ban Nha

* Thụy Sĩ

Xem lịch thi đấu EURO 2021 TẠI ĐÂY.

Kết quả bóng đá EURO 2021 sẽ được cập nhật TẠI ĐÂY.

  • Nhận định Pháp vs Thụy Sĩ (VTV3 VTV6 trực tiếp): Khó cản chân người Pháp!
  • Nhận định Croatia vs Tây Ban Nha (VTV6 VTV3 trực tiếp): Thử thách lớn cho Modric

Lịch thi đấu EURO 2021 Vòng1/8 – Vòng 16 đội:

* Wales 0-4 Đan Mạch (1)

* Ý 2-1 Áo (2)

* Hà Lan 0-2 CH Séc (3)

* Bỉ 1-0 Bồ Đào Nha (4)

* Croatia 3-5 Tây Ban Nha (5)

* Pháp 3-3 (4-5 pen) Thụy Sỹ (6)

* 23h00 ngày 29/06, Anh vs Đức (7)

* 02h00 ngày 30/06, Thụy Điển vs Ukraine (8)

LỊCH THI ĐẤU VÒNG TỨ KẾT

* 23h00 ngày 02/07, Thụy Sĩ vs Tây Ban Nha (Tứ kết 1)

* 02h00 ngày 03/07, Bỉ vs Ý (Tứ kết 2)

* 23h00 ngày 03/07, CH Séc vs Đan Mạch (Tứ kết 3)

* 02h00 ngày 04/07, Thắng (8) vs Thắng (7) (Tứ kết 4)

Xem trực tiếp EURO 2020 ở đâu, chiếu kênh nào?

Đài truyền hình Việt Nam sẽ tường thuật trực tiếp toàn bộ 51 trận đấu và phát sóng chương trình bình luận trước, giữa và sau trận đấu của EURO 2020 trên hệ thống kênh VTV3, VTV3 HD, VTV6 và VTV6 HD.

Danh sách các bảng đấu EURO 2020:

Bảng A: Italy, Thụy Sĩ, Thổ Nhĩ Kỳ, Xứ Wales

Bảng B: Bỉ, Đan Mạch, Phần Lan, Nga

Bảng C: Áo, Hà Lan, Ukraine, Bắc Macedonia

Bảng D: Anh, Croatia, CH Czech, Scotland

Bảng E: Ba Lan, Tây Ban Nha, Thụy Điển, Slovakia

Bảng F: Pháp, Đức, Bồ Đào Nha, Hungary

Lịch thi đấu vòng chung kết EURO 2020/2021:

LƯỢT TRẬN THỨ 1 VÒNG BẢNG

* 02h00 ngày 12/06, Thổ Nhĩ Kỳ 0-3 Italia (bảng A, VTV3)

* 20h00 ngày 12/06, Xứ Wales 1-1 Thụy Sỹ (A, VTV6)

* 23h00 ngày 12/06, Đan Mạch 0-1 Phần Lan (B, VTV6)

* 02h00 ngày 13/06, Bỉ 3-0 Nga (B, VTV3)

* 20h00 ngày 13/06, Anh 1-0 Croatia (D, VTV6)

* 23h00 ngày 13/06, Áo 3-1 Bắc Macedonia (C, VTV6)

* 02h00 ngày 14/06, Hà Lan 3-2 Ukraine (C, VTV3)

* 20h00 ngày 14/06, Scotland 0-2 CH Séc (D, VTV6)

* 23h00 ngày 14/06, Ba Lan 1-2 Slovakia (E, VTV6)

* 02h00 ngày 15/06, Tây Ban Nha 0-0 Thụy Điển (E, VTV3)

* 23h00 ngày 15/06, Hungary 0-3 Bồ Đào Nha (F, VTV3)

* 02h00 ngày 16/06, Pháp 1-0 Đức (F, VTV3)

LƯỢT TRẬN THỨ 2 VÒNG BẢNG

* 20h00 ngày 16/06, Phần Lan 0-1 Nga (B, VTV6)

* 23h00 ngày 16/06, Thổ Nhĩ Kỳ 0-2 Xứ Wales (A, VTV6)

* 02h00 ngày 17/06, Italia 3-0 Thụy Sỹ (A, VTV3)

* 20h00 ngày 17/06, Ukraine 2-1 Bắc Macedonia (C, VTV6)

* 23h00 ngày 17/06, Đan Mạch 1-2 Bỉ (B, VTV3)

* 02h00 ngày 18/06, Hà Lan 2-0 Áo (C, VTV3)

* 20h00 ngày 18/06, Thụy Điển 1-0 Slovakia (E, VTV6)

* 23h00 ngày 18/06, Croatia 1-1 CH Séc (D, VTV6)

* 02h00 ngày 19/06, Anh 0-0 Scotland (D, VTV3)

* 20h00 ngày 19/06, Hungary 1-1 Pháp (F, VTV6)

* 23h00 ngày 19/06, Bồ Đào Nha 2-4 Đức (F, VTV6)

* 02h00 ngày 20/06, Tây Ban Nha 1-1 Ba Lan (E, VTV3)

LƯỢT TRẬN THỨ 3 VÒNG BẢNG

* 23h00 ngày 20/06, Thụy Sỹ 3-1 Thổ Nhĩ Kỳ (A, VTV6)

* 23h00 ngày 20/06, Italia 1-0 Xứ Wales (A, VTV3)

* 23h00 ngày 21/06, Ukraine 0-1 Áo (C, VTV6)

* 23h00 ngày 21/06, Bắc Macedonia 0-3 Hà Lan (C, VTV3)

* 02h00 ngày 22/06, Nga 1-4 Đan Mạch (B, VTV3)

* 02h00 ngày 22/06, Phần Lan 0-2 Bỉ (B, VTV6)

* 02h00 ngày 23/06, Croatia vs Scotland (D, VTV3)

* 02h00 ngày 23/06, CH Séc vs Anh (D, VTV6)

* 23h00 ngày 23/06, Thụy Điển 3-2 Ba Lan (E, VTV6)

* 23h00 ngày 23/06, Slovakia 0-5 Tây Ban Nha (E, VTV3)

* 02h00 ngày 24/06, Đức 2-2 Hungary (F, VTV6)

* 02h00 ngày 24/06, Bồ Đào Nha 2-2 Pháp (F, VTV3)

VÒNG 1/8 – VÒNG 16 ĐỘI

* 23h00 ngày 26/06, Wales 0-4 Đan Mạch (1)

* 02h00 ngày 27/06, Ý 2-1 Áo (2)

* 23h00 ngày 27/06, Hà Lan 0-2 CH Séc (3)

* 02h00 ngày 28/06, Bỉ 1-0 Bồ Đào Nha (4)

* 23h00 ngày 28/06, Croatia 3-3 Tây Ban Nha (5)

* 02h00 ngày 29/06, Pháp 3-3 (4-5 pen) Thụy Sỹ (6)

* 23h00 ngày 29/06, Anh vs Đức (7)

* 02h00 ngày 30/06, Thụy Điển vs Ukraine (8)

VÒNG TỨ KẾT

* 23h00 ngày 02/07, Thắng (6) vs Thắng (5) (Tứ kết 1)

* 02h00 ngày 03/07, Thắng (4) vs Thắng (2) (Tứ kết 2)

* 23h00 ngày 03/07, Thắng (3) vs Thắng (1) (Tứ kết 3)

* 02h00 ngày 04/07, Thắng (8) vs Thắng (7) (Tứ kết 4)

VÒNG BÁN KẾT

* 02h00 ngày 07/07, Thắng Tứ kết 2 vs Thắng Tứ kết 1 (Bán kết 1)

* 02h00 ngày 08/07, Thắng Tứ kết 4 vs Thắng Tứ kết 3 (Bán kết 2)

CHUNG KẾT

* 02h00 ngày 12/07, Thắng Bán kết 1 vs Thắng Bán kết 2

T.G